JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MNISPAA YA KIGAMBONI

MIAKA 60 YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA:
TUMESHIKAMANA NA TUMAENDELEO YA TAIFA LETUMEIMARIKA KWA

Toleo Maalum la Miaka 60 ya Muungano




UK. 2

DUA NA SALA YA KULIOMBEA TAIFA

Katika kuelekea Maadhimisho ya
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mkuu wa Wilaya ya Kigamboni Mhe.
Halima Bulembo aliongoza Dua
maaalum ya kuliombea Taifa
iliyofanyika katika Ukumbi wa chuo
cha Maeendeleo ya Wananchi
Wilayani hapo.

Katika Dua hiyo D.C  Bulembo
aliwataka Wananchi wa Kigamboni
kuuenzi Muungano ulioanzishwa na
waasisis muhimu wa Taifa hili
akiwemo Hayati Mwl.  Julius
Kambarage Nyerere, pamoja na
Hayati Abeid Aman Karume.

Akielezea mafanikio Wilayani humo
DC amesema katika miaka 60 ya
Muungano Wilaya ya Kigamboni
imepiga hatua kubwa katika utoaji
wa huduma za kijamii ikiwemo
Elimu, Afya, Maji pamoja na
Barabara

Aidha alisema Wilaya imefanikiwa
kujenga shule 35 za Serikali wilayani
humo na kwa upande wa Sekta ya
Afya Wilaya imefanikiwa kujenga
vituo vya Afya vipatavyo 27 ambapo
kwa namna moja au nyingine
vimesogeza huduma muhimu kwa
Wananchi.

Mkuu wa Wilaya akiliombea Taifa kati-

ka Dua Maalum ya kuliombea Taifa

Kiongozi wa Dini ya Kiislamu akiongoza

Sala ya kuliombea Taifa

Mchungaji Toka Dini ya Kikristo akiongoza sala



UK. 3

Baadhi ya wachezaji wa

mbalimbali Wilayani humo

Akiongoza zoezi la ugawaji wa
zawadi kwa washindi wa michua-
no hiyo Afisa Tarafa wa Soman-
gila Ndugu Loyce Mwasaga ame-
washauri Wananchi kushiriki kati-
ka michezo mbalimbali ili kui-
marisha Afya zao.

Aidha  aliwataka kutumia
michezo kama njia moja wapo ya
kuimarisha ushirikiano pamoja na
kuimarisha Muungano ulioasisi-
wa na Viongozi mbalimbali wa
Taifa la Tanzania.

Katika Michuano hiyo zawadi
mblimbali  zilitolewa ikiwemo
fedha Taslim, Mipira pamoja na

MICHEZO

Wilaya ya Kigamboni iliweza
kuendesha Bonanza Maalumu am-
balo lilihusisha michuano mbalimba-
li ikiwemo shindano la Insha lililohu-
sisha Wanafunzi kutoka katika shule
mbalimbali Wilayani humo

Pia ilifanyika michuano ya mchezo
wa mpira wa Miguu uliohusisha Ti-
mu mbaalimbali Wilayani humo

Pia ilifanyika michuano ya mchezo wa
mpira wa Miguu uliohusisha Timu

Baadhi ya wachezaji wa



UK. 4

ZOEZI LA UPANDAJI WA MITI

Katibu Tawala wa Wilaya ya Kigamboni Bi. Pendo Mahalu akiongoza zoezi
la upandaji wa Miti Kiwilaya

Katika Kutekeleza agizo la Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Dkt. Mhe Samia Suluhu
Hassan la kuzitaka Wilaya zote
Nchini kuhakikisha zinapanda Miti
ili kukabiliana na mabadiliko ya
Tabia Nchi.

Katika kuelekea maadhimisho ya Katibu Tawala wa Wilaya akiongea
miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano na wanafunzi wa Shule ya Msingi
Mwongozo

wa Tanzania Wilaya ya Kigamboni
iliendesha zoezi la upandaji wa miti Akizungumza na Wanafunzi wa
lililofanyika katika viwanja vya shule hiyo katibu tawala huyo aliwa-
shule ya Msingi mwongozo iliyopo taka kuwa na utamaduni
katika kata ya somangila

Wilayani humo ambpo jumla Aidh alitumia fursa hiyo kuwataka wana-
ya Miti 500 iliweza kupandwa. funzi hao kuwa mabalozi kwa kutoa

elimu ya umuhimu wa kupanda mitiwa
kupanda miti ili kuepukana na hewa
ya Ukaa.



UK. 5

USAFI WA MAZINGIRA

Katika kuelekea Maadhimisho ya
Miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano
wa Tanzania Wilaya ya kigamboni
iliendesha zoezi la usafi katika kata
ya Kigamboni.

Lengo la kuendesha zoezi hilo ni
kuhakikisha Wilaya hiyo inakuwa
safi na inaepuka magonjwa ya
mlipuko yanayoweza kuibuka kuto-
kana na mrundikano wa taka Ngu-

mu.

Aidha Wilaya iliweza kushirikiana
na Uongozi wa Kata pamoja
Serikali ya Mtaa wa ferry ili kufanya
usafi katika eneo la Tanavamba.

Akiongoza zoezi hilo kwa niaba ya
Mkuu wa wilaya ya Kigamboni Kati-
bu Tawala wa Wilaya Hiyo Bi. Pen-
do Mahalu aliutaka uongozi wa
Serikali ya Mtaa huo kushirkiana na
wataalamu wa ldara ya Afya ili ku-
toa elimu kwa Wananchi ya namna
ya kujikinga na magonjwa ya mlipu-
ko.

Aliwataka watendaji hao kuacha
tabia ya kukaa Ofisini na
kusimamia usafi katika maeneo yao
kwa kuanzisha kampeni mbalimbali
za usafi katika maeneo yao.

Watumishi wa Manispaa ya kigamboni

wakishiriki usafi

Wananchi wa Kata ya ferry wakishiriki kati-
ka zoezi la usafi Katani hapo

Zoezi la uzibuaji wa mitaro likiendelea katika

Kata ya Ferry



MIAKA 60 YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA: TUMESHIKAMANA
NA TUMAENDELEO YA TAIFA LETUMEIMARIKA KWA

HABARI KATIKA PICHA

N HALMASHSURI YA

5
~ OFISI YA MKUU WA
B MANISPAAYA KIGAMBONI

WILAYA YA KIGAMBONI

A

ZOEZI LA UPANDAJI MITI KATIKA
MAADHIMISHO YA MIAKA 60 YA
MUUNGANO

23/04/2024

12:00 ASUBUHI

ENEO: SHULE YA MSINGI
MWONGOZO

KAULI MBIU YA MAADHIMISHO:
Miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania: Tumeshikamana na
Tumeimarika kwa maendeleo ya Taifa
letu

MAADHIMISHO YA MIAKA 60 YA JAMHURI YA
MUUNGANO WA TANZANIA 2024

KAULI MBIU YA MAADHIMISHO:
Miaka 80 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania: Tumeshikamana
na Tumeimarika kwa maendeleo ya Taifa letu \

MHE HALIMA BULEMBO

MKUU WA WILAYA YA KIGAMBONI
MGENI RASMI /

Manispaa ya Kigamboni inamshukuru Rais Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Www.kiaambonime.ao.tz

Mhe Dkt Samia Suluhu Hassan kwa kuendelea kuleta fedha kwaajili ya utekelezaji
wa miradi ya maendeleo katika Sekta mbalimbali
‘KAZI IENDELEE”....

OFISI YA MKUU WA WILAYA
"#J¢ YA KIGAMBONI

A

OFISI YA MKUU WA
WILAYA YA KIGAMBONI

OFISI YA MKUU WA
WILAYA YA KIGAMBONI

MKESHA r

MAALUM

DUA NA SALA YA KULIOMBEA
TAIFA KATIKA MAADHIMISHO YA

MECHI KATI YA MASHABIKI WA YANGA NA MASHABIKI
WA SIMBA PAMOJA NA MASHINDANO YA SPORTS
ACCADEMY, KIGAMBONI IKIWA NI BONANZA LA
MAADHIMISHO YA MIAKA 60 YA MUUNGANO

25/04/2024 02:00 ASUBUHI
ENEO: UWANJA WA NAFCO ( WILAYANI)

\ KAULI MBIU YA MAADHIMISHO:
\ Miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania: Tumeshikamana ny \
Tumeimarika kwa maendeleo ya Taifa letu

Limeandaliwa na

MKOA WA DAR ES SALAAM
KUELEKEA MAADHIMISHO YA MIAKA 60 YA
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
ALHAMIS 25/04/2024
01:00 JIONI
ENEO: UWANJA WA TANGANYIKA PARKERS

KAULI MBIU YA MAADHIMISHO:

Miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania \
Tumeshikamana na Tumeimarika kwa maendeleo ya Taifa letu

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni

SLP 36009
Dar es Salaam
Chini ya

Kitengo cha mawasiliano Serikalini

MIAKA 60 YA MUUNGANO
22/04/2024

08:00 ASUBUHI

ENEO: CHUO CHA MAENDELEO YA
WANANCHI KIGAMBONI

KAULI MBIU YA MAADHIMISHO:
Miaka 60 ya Jamhuri ya Muungano wa

‘anzania: Tumeshikamana na Tumeimarika MHE HALIMA BULEMBO
kwa maendeleo ya Taifa letu MKUU WA WILAYA YA KIGAMBOI
MGENI RASMI

Mtayarishaji

Joseph Semkiwa
Mhariri

Honorata Minde
Mpiga picha
Kinji Mwandika



