

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI



## TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA WATU BINAFSI/VIKUNDI/KAMPUNI/TAASISI ZENYE NIA YA KUWEKEZA MAENEO YA UWEKEZAJI KWENYE ENEO LA NAFCO LILILOPO KARIBU NA MAKAO MAKUU YA MANISPAA LENYE UKUBWA WA EKARI 279.67 AMBALO LIMETENGWA KWAAJILI YA MATUMIZI YAFUATAYO;

- a) ENEO LA HUDUMA YA VIWANDA VIDOGOVIDOGO (SERVICE TRADE) – VIWANJA 2
- b) ENEO LA UKANDA WA BIASHARA (COMMERCIAL ZONE) – VIWANJA 14
- c) ENEO LA HUDUMA YA VIWANDA VYENYE KUTUMIA TEKINOLOJIA KUBWA(HI-TECH INDUSTRY) - VIWANJA 8
- d) ENEO LA KUMBI ZA KIMATAIFA (CONVENTIONAL CENTRE)- KIWANJA 1
- e) ENEO LA KUTUNZWA KIMAZINGIRA (CONSERVATION RESERVE LAND ) - KIWANJA 1
- f) ENEO LA VIWANJA VYA HOTEL (HOTEL SITE) - VIWANJA 13
- g) ENEO LA VIWANJA VYA MIKUTANO (CONFERENCE CENTER) - KIWANJA 1
- h) ENEO LA MADUKA MAKUBWA (SHOPPING MALL) -KIWANJA 1
- i) ENEO LA VIWANJA VYA MICHEZO (SPORTS CENTER) – KIWANJA 1
- j) ENEO LA VITUO VYA MAFUTA (PETROL STATIONS) - VIWANJA 2
- k) ENEO LA HUDUMA ZA KIFEDHA (FINANCIAL INSTITUTIONS) -VIWANJA 6
- l) ENEO LA KUBURUDIKA (RECREATIONAL AREA) – KIWANJA 1

WAOMBAJI WOTE WAFIKE OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI AU WAPIGE SIMU **0712199794 AU 0784921154 AU 0784309451 AU 0713670730** KWA MAELEZO ZAIDI.MWISHO WA KUTOA UFAFANUZI KWA WAHITAJI NI TAREHE 06.05.2021

**IMETOLEWA NA**

**MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI**