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TAARIFA KWA UMMA 
 
Baraza la madiwani la Halmashauri ya Manispaa ya kigamboni kwa pamoja leo 
limekasimia na kupitisha  mpango wa bajeti ya  mwaka wa fedha 2019/2020 
wenye jumla ya Tsh. 35Bilioni ambapo kati ya fedha hizo Bilioni 30 ni ruzuku 
kutoka serikali kuu na wafadhili mbalimbali na Bilioni 5 ni fedha za makusanyo 
ya ndani. 
 
Kwa mwaka wa fedha 2019/2020 Halmashauri ya Kigamboni imekuja na bajeti 
inayojitosheleza inayolenga kufikia malengo ya miradi itakayopangwa 
kutekelezwa tofauti na makisio ya mwaka uliopita ambapo pia kupitia fedha za 
serikali kuu imejipanga  kusimamia na kutekeleza kwa ukamilifu mradi wa 
ujenzi wa soko la kisasa la Kibada na kumalizia miradi viporo ili iweze kuleta 
tija kwa jamii na kuongeza pato la Manispaa kwa kuwa vyanzo vipya vya 
mapato. 
 
Katika mwaka wa fedha 2018/2019 Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni 

inatarajia kukusanya/kupokea fedha kiasi cha Shilingi Bilioni 35. Kati ya fedha 

hizo Shilingi Bilioni 26, ni Ruzuku kutoka Serikali Kuu na Wafadhili 

mbalimbali wa Maendeleo, Bilioni 8 ni fedha za makusanyo ya ndani ya 

Halmashauri ambapo hadi sasa  makusanyo ya ndani ni sawa na 45.38% 

asilimia. 

 

imetolewa na : 

kitengo cha Teknolojia Habari na Mawasiliano 

halmashauri ya manispaa ya kigamboni 

22/02/2019.               

Simu: +255 22-2928468 

Fax:   +255 22-2928469 

Barua pepe: info@kigamboni.go.tz 

Tovuti:  www.kigambonimc.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

S.L.P.  36009, 

KIGAMBONI, 

DAR ES SALAAM, 

TANZANIA. 
 

 


