
TANGAZO 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE WALIOPIMA VIWANJA NDANI YA MIPAKA YA 

MANISPAA NA KUVITELEKEZA PASIPO KUMILIKISHWA NA 

KUVIENDELEZA WANATAKIWA KUFIKA KATIKA OFISI ZA MANISPAA YA 

KIGAMBONI WAKIWA NA NYARAKA ZAO MUHIMU KWA AJILI YA 

KUMILIKISHWA. 

MUDA HUU WA HIARI NI WA SIKU THELATHINI (30) TU. BAADA YA 

SIKU HIZO SERIKALI ITACHUKUWA HATUA NYINGINE ZA KISHERIA. 

HATUA HII IMECHUKULIWA KWA AJILI YA KUTOKOMEZA MAPORI 

PAMOJA NA WAKWEPAJI WA KULIPA MADUHULI YA SERIKALI. 

IMETOLEWA NA MKURUGENZI; 
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