
TANGAZO 

MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WALIOPEWA ANKRA ZA MALIPO ZA VIWANJA ENEO LA 

GEZAULOLE MANISPAA YA KIGAMBONI, AMBAO BADO HAWAJALIPIA 

VIWANJA HIVYO KUWA MUDA ULIOTOLEWA KWA AJILI YA KULIPIA 

VIWANJA HIVYO UMEISHA, HIVYO KILA MTEJA AHAKIKISHE 

AMEKAMILISHA MALIPO KULINGANA NA HATI YAKE YA MADAI 

ALIYOPEWA NDANI YA SIKU KUMI NA NNE (14) NA KUWASILISHA HATI 

ZA MALIPO YA BENKI OFISI YA MKURUGENZI ILI APATIWE RISITI YA 

SERIKALI KWA MUJIBU WA SHERIA NA KISHA KUANDALIWA NYARAKA 

ZA UMILIKI. 

KWA TANGAZO HILI, WADAIWA WOTE MNAJULISHWA KUWA 

HAKUTAKUWA NA MUDA WA NYONGEZA WA KULIPIA VIWANJA HIVYO 

NA KWAMBA HALMASHAURI ITAUZA UPYA VIWANJA AMBAVYO MALIPO 

HAYATAKAMILISHWA NDANI YA MUDA ULIOONGEZWA. 
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