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UTOAJI WA LESENI ZA VILEO KIPINDI CHA KUANZIA  

TAREHE 01/10/2018 hadi 31/03/2019 
(Chini ya Sheria ya Leseni za Vileo Na. 28 ya 1968 na marekebisho yake) 

 

Wafanyabiashara wote mnaoendesha biashara ya Vileo katika Halmashauri ya Manispaa ya 
Kigamboni mnatangaziwa kuwa, leseni za Vileo zilizotolewa kuanzia tarehe 01/04/2018 muda wake 
unaishia  tarehe 30/09/2018 hivyo  mnatakiwa  kuleta maombi kwa  kipindi  kinachoanza   tarehe 
01/10/2018 hadi  tarehe 31/03/2019. 

 
Fomu za maombi ya Leseni za Vileo, zinapatikana katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya 
Kigamboni, Makao Makuu ya Manispaa iliyopo nyuma ya Uwanja wa Mpira/Mkabala na Shule ya 
Msingi Mji Mwema. 

 
Fomu za maombi mapya na ya zamani, zijazwe kikamilifu na kurejeshwa kwa Mkurugenzi wa 
Manispaa ya Kigamboni Ofisi ya Biashara kabla ya tarehe 15/09/2018:  Fomu ya maombi 
yanayorudiwa (Renewal) iambatishwe na Tax Clearance na kivuli (Photocopy) cha leseni ya kipindi 
kinachoishia tarehe 30/09/2018. Aidha, maombi mapya yaambatishwe vivuli (copy) vya TIN, nyaraka 
ya kiwanja au mkataba wa pango na kitambulisho cha Uraia au mpiga kura au passport. 
 
 
MWISHO: (i)  Mamlaka ya Utoaji wa Leseni za Vileo ya Halmashauri ya Manispaa ya  
                       Kigamboni, haitahusika kwa lawama yoyote itakayotolewa na mwombaji aidha 
                       kwa kuchelewesha maombi yake au kutokuzingatia tarehe ya mwisho ya  
                       uwasilishaji wa maombi na hivyo kuadhibiwa kwa mujibu wa sheria. 
 
                 (ii)  Hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi ya yeyote atakayekutwa akiendesha  
                        biashara ya vileo bila ya leseni halali ya kipindi/vipindi husika. 
 
    (iii)  Wafanyabiashara mnatahadharishwa kutokuwatumia mawakala au watu  
                       wasiohusika katika kushughulikia maombi ya leseni zenu.  
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