
WATUMISHI WA IDARA YA KILIMO UMWAGILIAJI NA USHIRIKA KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 2018 

 

NA. JINA  ELIMU YA MTUMISHI CHUO CHA MAFUNZO SEHEMU YA KAZI 

ANAYOSHUGHULIKIA 

NAMBA      YA                                     

SIMU 

   1. Karume Semfuko 

Chausa 

Uzamili katika  Elimu ya 
Kilimo endelevu na 
utunzaji wa mali asili.  

Shahada ya Elimu ya 
Kilimo na Ugani 

Stashahada  ya Kilimo  

Mseto 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Kilimo Uyole 

Mbeya 

 

Kaimu Mkuu wa Idara 

ya Kilimo  

 

0789770668 

2. Joyce  Paul Bakengi Uzamili katika  Elimu ya 
Kilimo na Ugani  

Shahada ya Elimu ya 
Kilimo na Ugani 

Stashahada ya  Uzalishaji 
mazao ya Kilimo 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Kilimo Uyole 

Mbeya 

 

Afisa Ugani Idara  ya 

Kilimo. 

 

0713327908 

3 Martin Nchimbi 

Mwela 

Stashahada ya Uzamili 

katika Menejimenti ya 

SACCOS.  

stashahada ya juu ya 

menejimenti ya 

maendeleo ya ushirika. 

Chuo Kikuu cha Ushirika 

Moshi. 

 Chuo Kikuu cha Ushirika 

Moshi. 

 

Afisa ushirika .  

0766830435 



 Astashahada ya 

maendeleo ya ushirika. 

 

 Chuo Kikuu cha Ushirika 

Moshi. 

 

 

 

4 Victoria H .Fissoo Shahada  ya kilimo mseto. 

Stashahada ya  kilimo 

mseto 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Sukari cha Taifa, 

Kilombero -morogoro. 

Afisa Afya ya Mimea 

idara ya kilimo . 

 

0713140172 

5 Zainab Ally Liumba Shahada ya sayansi ya 

chakula. 

 Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

 

Afisa Lishe. 

 

 

0714883168 

6 Haji  Mpunga Stashahada ya kilimo 

mseto  

Astashahada ya kilimo 

mseto. 

Chuo cha kilimo na maliasili, 

Ilala . 

Chuo cha Kilimo Mtwara 

(MATI) 

Afisa Takwimu  0658255456 

7 Ibahat R. Shelukindo Stashahada ya mafunzo 

ya Ugani. 

Chuo cha Kilimo  Tumbi – 

Pwani. 

Afisa Kilimo Kata 

Kisarawe 11. 

 

0784798515 

8 Messaki A. Lema Shahada ya Utunzaji 

Mazingira, 

Stashahada ya usindikaji 

Chuo Kikuu Huria Tanzania 

 

Afisa  Takwimu na 

umwagiliaji. 

Afisa kilimo Kata ya 

 

0762087184 



chakula na lishe.  

Astashahada ya uzalishaji 

mifugo 

Astashahada ya uzalishaji 

mazao. 

Chuo cha kilimo Ilonga. 

Chuo cha Mifugo Tengeru 

( LITI) 

Chuo cha kilimo Nyegezi 

,Mwanza. 

Pembamnazi. 

9 Mkani W. Mkwaya Shahada ya kilimo na 

maendeleo ya jamii. 

Stashahada ya Uzalishaji 

mazao 

Chuo Kikuu cha Kilimo 

Makerere, Uganda. 

Chuo cha kilimo Tumbi. 

Afisa Kilimo Kata ya 

Somangira. 

 

0768932383 

10 Veronica J. Nyanda Stashahada ya mafunzo 

ya Ugani. 

Chuo cha kilimo  Tumbi – 

Pwani 

Afisa Kilimo Kata ya 

Somangila. 

 

0784498845 

11 Timoth M. Mdemu Shahada ya Utunzaji wa 

Mazingira.  

Stashahada ya Zana za 

kilimo. 

Astashahada ya kilimo 

mseto 

 

Chuo Kikuu Huria cha 

Tanzania. 

Chuo cha kilimo Mlingano 

 

Chuo cha kilimo Mtwara 

(MATI) 

Afisa Kilimo kata ya 

Kisarawe II 

 

0782839323 

12 Witness D. Mjema Stashahada ya mboga, 

Matunda na Maua. 

Astashahada ya kilimo 

Chuo cha kilimo Tengeru, 

Arusha. Stashahada ya 

mboga, Matunda na Maua. 

Afisa Kilimo Kata ya 

Kigamboni 

 

0716847797 



mseto Astashahada ya kilimo 

mseto 

13 Fundi M. Akilimali Stashahada ya mboga, 

Matunda na Maua. 

Astashahada ya Kilimo 

mseto 

Stashahada ya mboga, 

Matunda na Maua. 

Astashahada ya kilimo 

mseto 

Mtaalamu wa Mboga , 

Matunda na Maua.  

 

0714627808 

14 Mary N. Haule Stashahada ya Kilimo 

mseto 

Chuo cha Sukari cha Taifa, 

Kilombero -morogoro. 

Afisa Kilimo Kata ya 

Vijibweni 

0717270211 

15 Haruna A. Migeyo Stashahada ya kilimo 

mseto  

Astashahada ya kilimo 

mseto. 

Chuo cha Kilimo 

mtwara.(MATI) 

Chuo cha Kilimo 

mtwara.(MATI) 

Afisa Kilimo Kata 

Mjimwema. 

 

0717011422 

16 Alex L.Nelson Stashahada ya afya ya 

wanyama na uzalishaji. 

Astashahada ya kilimo 

mseto 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Kilimo Maruku 

( MATI) 

Afisa Ugani kata ya 

Somangila. 

 

0716345222 

 


