
WATUMISHI WA IDARA YA MIFUGO NA UVUVI KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 2018 

 

NA. JINA MTUMISHI  ELIMU YA MTUMISHI CHUO  CHA  MAFUNZO SEHEMU  YA KAZI 

ANAYOSHUGHULIKIA 

NAMBA YA SIMU 

   1. Aron Joshua Bullu Shahada ya Uzamili katika  
Elimu ya sayansi ya 
wanyama.  

Shahada ya Sayansi ya 
Wanyama 

Stashahada  ya Uzalishaji 

Wanyama 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Kilimo Uyole 

Mbeya 

 

Kaimu Mkuu wa Idara 

ya Mifugo 

 

0655656824 

     

2 

Veronica  B. Deule Shahada ya Elimu ya 
Ugani 

Stashahada ya uzalishaji 
wa wanyama 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Mifugo Tengeru 

 

 

Afisa Ugani idara ya 

mifugo 

 

0783242827 

     

2 

Ernest  Kamata Stahada ya Uzamili katika 
Utunzaji wa Maliasili kwa 
Kilimo Endelevu. 

Shahada ya Uzalishaji ya 
Viumbe Hai. 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

 

Afisa uvuvi wa Wilaya 0718259528 

2. Frank Julias Kway Shahada ya  Udaktari wa 
Wanyama 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha Daktari wa Mifugo wa  



 Sokoine, Morogoro 

 

Wilaya 0656995158 

 

3 Christopher L. Sakafu Shahada ya Sayansi ya 
Wanyama 

 

Stashahada ya Afya ya 
Wanyama 

Astashahada ya kilimo  
mseto 

 

Chuo Kkuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

 

Chuo cha kilimo Tengeru, 

Arusha. 

Chuo cha  kilimo Uyole. 

 

 

 

Afisa Mifugo  

 

0758781830 

4 Senorina M.  

Mwingira 

Shahada ya  Udaktari wa 
Wanyama. 

Stashahada ya Afya ya 
Wanyama. 

Astashahada ya afya ya 
mifugo na uzalishaji 
wanyama 

 

Chuo Kikuu cha Kilimo cha 

Sokoine, Morogoro 

Chuo cha Mifugo  Morogoro 

(LITI) 

Chuo cha mifugo Madaba 

(LITI) 

 

Daktari wa Mifugo 

 

0757184348 

5 Maryclara T. Aristus Shahada ya Sayansi ya 

Viumbe Maji. 

 Chuo Kikuu cha Dar es 

Salaam 

 

Afisa uvuvi 

 

0620443159 



6 Shabani  Kilendemo Stashahada ya Uzalishaji 

Wanyama 

Chuo cha Mifugo Mpwapwa Afisa mifugo kata ya 

Mjimwema 

0717441101 

7 Antonosia Ndunguru Stashahada ya Uzalishaji 

Wanyama. 

Astashahada ya afya ya 

Mifugo na Uzalishaji. 

Chuo cha Mifugo  Mpwapwa 

 

Afisa Mifugo Kata 

Vijibweni 

0714145882 

8 Rahim  Said 

Shemmea 

Stashahada ya Uchakataji 

Samaki na Mauzo 

 

Chuo cha Uvuvi Mbegani , 

Bagamoyo 

Afisa uvuvi Kata ya 

Kigamboni 

 

0718004023 

9 Joseph W. Lugatiri Shahada ya mazingira 

Stashahada ya Uzalishaji 

mazao 

Chuo cha Mipango Dodoma. 

Chua kilimo Tumbi. 

Afisa Uvuvi kata 

Mjimwema 

 

0715837139 

10 Adella E. Nchimbi Ujuzi kazini. UJUZI Mvuvi  msaidizi  

0755069010 

11 Mwanahamisi  J. 

Kambi 

Ujuzi kazini 

 

UJUZI Mvuvi msaidizi 0717565986 

12 Dismas  L. Hamza Astashahada ya Uvuvi Chuo cha Uvuvi Nyegezi, 

Mwanza. 

Afisa Mifugo Kata ya 

Pembamnazi 

0655092590 

13 Erasmi A. Lamosai Stashahada ya afya ya 

mifugo 

Astashahada ya Afya ya 

 

Chuo cha Mifugo Tengeru. 

 Afisa Mifugo Kata ya 

Kimbiji 

0674641686 

 



Mifugo na Uzalishaji 

Wanyama 

  

14 Mary Y. Kileo Stashahada ya Kilimo 

mseto 

Astashahada ya Afya ya 

Mifugo na Uzalishaji 

Wanyama 

 

Chuo cha Mifugo Tengeru. 

Afisa Mifugo Kata ya 

Kibada 

 

0672742704ssss 

15 Samson A. Mshana Stashahada ya afya ya 

mifugo 

Astashahada ya Afya ya 

Mifugo na Uzalishaji 

Wanyama 

Chuo cha Mifugo Tengeru  

 

Chuo cha Mifugo Tengeru 

Afisa Mifugo Kata 

Kisarawe II. 

 

0754514420 

16 Anselm A. Twipa Stashahada ya Uzalishaji 

Wanyama. 

Astashahada ya Afya ya 

Mifugo na Uzalishaji. 

 

Chuo cha Mifugo Tengeru 

Afisa Mifugo kata ya 

Pembamnazi 

 

0712020760 

17. Geofrey W.  Mtanga Stashahada ya Kilimo 

Mseto 

Astashahada ya Kilimo 

Mseto 

 

Chuo cha Kilimo  Ilonga 

 

Afisa kilimo kata ya 

Kimbiji. 

 

0719858650 

 


