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TANGAZO 
 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA  MANISPAA YA KIGAMBONI NDUGU 

STEPHEN KATEMBA  ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA  

KIGAMBONI YA KWAMBA  HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 

IMEPOKEA MWONGOZO WA UTOAJI WA VIBALI VYA UJENZI NA 

USIMAMIZI WA UJENZI WA MAJENGO KWENYE MAMLAKA ZA SERIKALI ZA 

MITAA. 

 

MUONGOZO HUU UMETOLEWA NA OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA 

SERIKALI ZA MITAA NA UTAANZA KUTUMIKA RASMI 01/07/2018 

 

MWONGOZO HUU UMELENGA KUBORESHA UPATIKANAJI WA VIBALI VYA 

UJENZI KWA MUDA MFUPI ZAIDI NA PIA KUFANIKISHA AZMA YA SERIKALI 

YA KUJENGA MIJI BORA NA YENYE MPANGILIO MZURI. 

 

PIA KATIKA MWONGOZO HUO UMEZINGATIA MABADILIKO YA TOZO 

MBALIMBALIZINAZOHUSIANA NA  VIBALI VYA UJENZI ZIKIWEMO: 

 

1. ADA ZA UKAGUZI WA MICHORO NA NYARAKA MBALIMBALI 

ZINAZOHUSIANA NA MAOMBI HUSIKA. 

 

2. ADA YA KIBALI CHA UJENZI 

 

 

 

IMETOLEWA NA : 

OFISI YA MKURUGENZI 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 

 

Simu: +255 22-2928468 

Fax:   +255 22-2928469 

Barua pepe: info@kigamboni.go.tz 

Tovuti:  www.kigambonimc.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

S.L.P.  36009, 

KIGAMBONI, 

DAR ES SALAAM, 

TANZANIA. 
 

 


