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TANGAZO 
 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA  MANISPAA YA KIGAMBONI NDUGU 

STEPHEN KATEMBA  ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA  

KIGAMBONI YA KWAMBA  MNATAKIWA KUOMBA KIBALI CHA UJENZI 

KABLA YA KUFANYA MAENDELEZO YOYOTE KATIKA VIWANJA/MAJENGO 

MNAYOMILIKI , VIWE VYA KUPIMWA AU AMBAVYO HAVIJAPIMWA. 

 

AGIZO HILI NI KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA SHERIA 124 NA 125 VYA 

KANUNI  ZA KISHERIA YA SERIKALI ZA MITAA(MAMLAKA ZA MIJI) 

(UDHIBITI UENDELEZAJI),SURA 128 GN 242 YA MWAKA 2008, AMBAYO 

INAELEKEZA UJENZI WOWOTE NDANI YA MAMLAKA ZA UPANGAJI 

AMBAZO NI MAMALAKA ZA MIJI MIDOGO, HALMASHAURI ZA MIJI, 

MANISPAA NA MAJIJI NI LAZIMA UPATE KIBALI CHA UJENZI KUTOKA 

KWENYE MAMLAKA HUSIKA. 

 

FAIDA ZA KIBALI CHA UJENZI NI PAMOJA NA MPANGILIO MZURI WA 

MIJI,KURAHISISHA UPATIKANAJI WA HUDUMA ZA JAMII, KUEPUKA 

MIGOGORO ISIYO YA LAZIMA NA KUEPUKA HASARA INAYOWEZA 

KUTOKEA PINDI JENGO LINALOJENGWA BILA KIBALI. 

 

UKIUKWAJI WA AGIZO HILI UTAPELEKEA:  

1. KULIPA FAINI KWA MUJIBU WA SHERIA, TARATIBU NA KANUNI. 

2. KUBOMOLEWA KWA JENGO LILILOJENGWA BILA KIBALI. 

3. KUFIKISHWA MAHAKAMANI NA KUSHTAKIWA  KWA KOSA LA KUJENGA 

BILA KIBALI. 

 

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA KATIKA OFISI YA MHANDISI WA MANISPAA 

ILIYOPO KARIBU NA KITUOCHA AFYA KIGAMBONI MKABALA NA KITUO 

CHA POLISI KIGAMBONI ILI UPATE UTARATIBU WA KUPATA KIBALI CHA 

UJENZI KWA MUJIBU WA MUONGOZO WA UTOAJI VIBALI VYA UJENZI NA 

USIMAMIZI WA UJENZI WA MAJENGO KWENYE MAMLAKA ZA SERIKALI ZA 

MITAA. 

IMETOLEWA NA : 

KITENGO CHA TEKNOLOJIA HABARI NA MAWASILIANO 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 

28/06/2018.               

Simu: +255 22-2928468 

Fax:   +255 22-2928469 

Barua pepe: info@kigamboni.go.tz 

Tovuti:  www.kigambonimc.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

S.L.P.  36009, 

KIGAMBONI, 

DAR ES SALAAM, 

TANZANIA. 
 

 


