
 

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 

 

 

TANGAZO LA UCHANGUZI WA WAJUMBE WA BODI YA AFYA YA HALMASHAURI NA 

KAMATI ZA AFYA ZA VITUO MANISPAA YA KIGAMBONI. 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI, 

ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WAKAZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI 

WENYE SIFA ZA KUWA WAJUMBE WA BODI NA KAMATI ZA AFYA ZA VITUO, 

KUWASILISHA MAOMBI YA KUWA WAJUMBE NGAZI ZITAKAZOKUWA KATIKA 

UCHAGUZI. 

1. BODI YA MANISPAA YA KIGAMBONI 

2. KAMATI YA HOSPTALI YA WILAYA YA KIGAMBONI NA VIJIBWENI 

3. KAMATI YA KITUO CHA AFYA KIMBIJI NA KIGAMBONI  

4. ZAHANATI ZA MANISPAA ZIFUATAZO. 

NA JINA LA ZAHANATI NA JINA LA ZAHANATI 

1 Zahanati ya Pembamnazi 10 Zahanati ya Gezaulole 

2 Zahanati ya Buyuni 11 Zahanati ya Kibugumo 

3 Zahanati ya Tundwi songani 12 Zahanati ya Mjimwema 

4 Zahanati ya Chekeni mwasonga 13 Zahanati ya Kibada 

5 Zahanati ya Yaleyale Puna 14 Zahanati ya Kisarawe II 

6 Zahanati ya Kigogo 15 Zahanati ya Nunge 

7 Zahanati ya Mbutu 16 Zahanati ya Mkamba 

8 Zahanati ya Gomvu 17 Zahanati ya Kijaka 

9 Zahanati ya Mwongozo 18  Zahanati ya Vumilia Ukooni 
 

SIFA ZA MWOMBAJI 

 Awe raia wa Tanzania, mkazi wa Manispaa ya Kigamboni. 

 Awe mtumiaji wa mojawapo ya huduma za afya za vituo vilivyo twaja hapo juu. 

 Awe na umri kati ya miaka 21 na kuendelea. 

 Awe na elimu ya sekondari au Zaidi. 

 Asiwe na wadhifa wowote wa kiongozi katika chama chochote cha siasa. 

 Awe tayari kujitolea 

 Asiwe mwajiri wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni 

 Awe mwanachama hai wa mfuko wa Afya ya Jamii (iCHF) 

 

MUHIMU 

Katika kila ngazi hapo juu, muombaji waombe katika uwakilishi kutoka Makundi yafuatayo:- 

 Mtumiaji wa huduma kituo husika. 

 Mwakilishi kutoka Asasi binafsi (NGOs, FBOs) 

 Mwakilishi kutoka huduma za Afya binafsi. 

Maombi yote yaambatishwe na sifa za mwombaji (wasifu) na nakala za vyeti. 



 

 

Barua za maombi ya wajumbe wa bodi zitumwe kwa: - 

Watakao omba nafasi ya wajumbe wa bodi ya afya ya Manispaa Barua zao za maombi zitumwe 

kwa:- 

 

Mkurugenzi, 

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni, 

S. L. P 36009, 

DAR ES SALAAM. 

 

Watakao omba nafasi ya wajumbe wa kamati ya Hospitali, Kituo cha Afya  Barua zao za maombi 

zitumwe kwa:- 

 

Mtendaji wa Kata husika, 

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni, 

S. L. P 36009, 

DAR ES SALAAM. 

 

Watakao omba nafasi ya wajumbe wa kamati ya Zahanati Barua zao za maombi zitumwe kwa:- 

 

Mtendaji wa Mtaa husika, 

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni, 

S. L. P 36009, 

DAR ES SALAAM. 

 
 

 

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI HAYA NI TAREHE 01 FEBRUARI, 2021 
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