

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

WILAYA YA KIGAMBONI
Anuani ya Simu
Simu: +25522-2928474/75
Nukushi: +25522-2928473
Barua pepe; info@kigamboni.go.tz



OFISI YA MKUU WA WILAYA,
S.L.P 36124,
KIGAMBONI,
DAR ES SALAAM.

Kumb. Na.AB.95/344/01/44

26 Julai, 2022

TAARIFA KWA UMMA

Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa Wilaya ya Kigamboni anapenda kuwatangazia waombaji wa nafasi za kazi ya Ukarani wa Sensa, Wasimamizi maudhui na wasimamizi wa TEHEMA walio hudhuria usaili wa nafasi za kazi hizo uliofanyika kuanzia tarehe 19 Julai, 2022 hadi tarehe 20 Julai, 2022 na kufaulu, kuhudhuria mafunzo yatakyofanyika kuanzia tarehe 29 Julai, 2022 katika vituo vifuatavyo:-

NA	KATA WALIZOFANYIWA USAILI	KITUO CHA MAFUNZO
1.	Kigamboni	Shule ya Sekondari Paul Makonda
2	Vijibweni	
3	Mjimwema	Shule ya Sekondari Abdul Jumbe
4	Kimbiji	
5	Pembamnazi	
6	Somangila	
7	Tungi	Shule ya Sekondari Kisota
8	Kibada	
9	Kisarawe II	

Orodha ya majina ya waliochaguliwa yamebandikwa katika mbao za matangazo za ofisi ya Mtendaji wa Kata husika. Pamoja na tangazo hili ni vyema kuzingatia yafuatayo:-

1. Kila mshiriki afike na kitambulisho kimoja kati ya vifuatavyo
 - Kitambulisho cha Uraia au kitambulisho cha mpiga kura.
2. Uhakiki wa vitambulisho utanza Saa 1.00 asubuhi hadi saa 2.00 asubuhi tarehe 29 Julai, 2022.
3. Kwa wale wote ambao hawataona majina yao ni kwamba hawakukidhi vigezo.
4. Mtu ambaye hatofika, nafasi yake itazibwa na mtu mwingine wa akiba.


MKUU WA WILAYA
WILAYA YA KIGAMBONI

Fatma Almas Nyangasa
MWENYEKITI WA KAMATI YA SENSA WILAYA
KIGAMBONI

Sensa kwa Maendeleo, Jiandae Kuhesabiwa