TANGAZO 
[bookmark: _GoBack]MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA NDOGONDOGO YAANI MACHINGA, BODABODA, WAENDESHA BAJAJI, MAMA LISHE NA BABA LISHE KUWA, KUNA ZOEZI LINALOENDELEA LA KUWASAJILI NA KUTOA VITAMBULISHO KWA WAFANYA BIASHARA NDOGO NDOGO.
KUPITIA KITAMBULISHO HICHO UNAWEZA KUPATA HUDUMAMBALIMBALI KAMA VILE;
1. KUWEZA KUTAMBULIKA NA MAMLAKA MBALIMBALI KAMA TRA NA POLISI
2. KUFANYA MALIPO KATIKA VITUO VYA AFYA, KUHIFANYI FEDHA, KUKITUMIA KAMA N KADI KUFANYA MALIPO YA KIVUKO, KUINGILIA KWENYE MWENDO KASI NA KUINGILIA KWENYE VIWANJA VYA MPIRA KUTAZAMA MECHI MBALIMBALI LAKINI  PIA
3.  KUPEWA KIPAUMBELE CHA  KUPATA MAENEO BORA YA KUFANYIA BIASHARA
4. KUWEZA KUPATA MIKOPO KUTOKA KATIKA TAASI MBALIMBALI ZA KIFEDHA HAPA NCHINI
MAHITAJI YANAYOHITAJIKA KUSAJILIWA
1. UWE NA KITAMBULISHO CHA TAIFA NIDA AU NAMBA YA NIDA
2. UWE NA BARUA YA UTAMBULISHO TOKA  AFISA MTENDAJI WA MTAA
AIDHA MNAOMBWA KUFIKA KWENYE OFISI ZA KATA KUWAONA MA AFISA MAENDELEO YA JAMII KWA AJILI YA KUSAJILIWA. TAFADHALI USIKIAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI 
