JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
AFISA MWANDIKISHAJI
- JIMBO LA KIGAMBONI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI

Kumb Na: AB.57/11/01A/92 11 Machi, 2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

2. Rejea Tangazo la kuitwa kazini la tarehe 1 Machi, 2025 lenye Kumb.
AB.57/11/01A/91. Afisa Uandikishaji Jimbo la Kigamboni anawatangazia kuwa
kuna mabadiliko ya ukumbi badala ya Shule ya Sekondari Nguva itakuwa
ukumbi wa Benjamin ulioko katika Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu
Nyerere Kigamboni, Mafunzo/Semina kwa wote yatafanyika tarehe 14 Machi,
2025 na tarehe 15 Machi, 2025 kuanzia saa mbili kamili (2:00) asubuhi.

Mnatakiwa kuzingati muda uliopangwa.
3. Aildha Uongozi unaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

4. Nawatakia kazi njema.

Nakala:

o Katibu Tawala Mkoa wa Dar es Salaam - kwa taarifa (Aione Mratibu wa
Uchaguzi Mkoa )

e Mbao za Matangazo katika Ofisi za Kata, na Mitaa na Tovuti ya Halmashauri
ya Manispaa ya Kigamboni kwa anwani: kigambonime.go.tz



