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TANGAZO LA UCHAGUZI WA WAJUMBE WA BODI YA AFYA YA HALMASHAURI  KAMATI ZA AFYA ZA VITUO VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA MANISPAA YA KIGAMBONI





MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WAKAZI WA WILAYA YA KIGAMBONI WENYE SIFA ZA KUWA WAJUMBE WA BODI NA KAMATI ZA AFYA ZA VITUO, KUWASILISHA MAOMBI YA KUWA WAJUMBE NGAZI ZITAKAZOKUWA KATIKA UCHAGUZI. 
1. BODI YA MANISPAA YA KIGAMBONI
2. KAMATI YA HOSPITALI YA WILAYA KIGAMBONI NA VIJIBWENI
3. KAMATI ZA VITUO VYA AFYA 
4. KAMATI ZA ZAHANATI

KAMA ZINAVYOONYESHA KWENYE JEDWALI:
	NA
	JINA LA KITUO
	NA
	JINA LA KITUO

	1.
	HOSPITALI YA WILAYA KIGAMBONI
	13
	ZAHANATI YA KISARAWE II

	2
	HOSPITALI YA VIJIBWENI
	14
	ZAHANATI YA NUNGE

	3
	KITUO CHA AFYA KIGAMBONI
	15
	ZAHANATI YA BUYUNI

	4
	KITUO CHA AFYA KIMBIJI
	16
	ZAHANATI YA KIGOGO

	5
	KITUO CHA AFYA KIBADA
	17
	ZAHANATI YA KIJAKA

	6
	KITUO CHA AFYA CHEKENIMWASONGA
	18
	ZAHANATI YA VUMILIA UKOONI

	7
	
KITUO CHA AFYA KICHANGANI
	19
	ZAHANATI YA KIBUGUMO

	8
	KITUO CHA AFYA TUNDWI SONGANI
	20
	ZAHANATI YA MKAMBA

	9
	ZAHANATI YA PEMBAMNAZI
	21
	ZAHANATI YA MBUTU

	10
	ZAHANATI YA GEZAULOLE
	22
	ZAHANATI YA GOMVU

	11
	ZAHANATI YA MJIMWEMA
	23
	ZAHANATI YA MWONGOZO

	12
	ZAHANATI YA YALEYALE PUNA
	24
	ZAHANATI YA MAWENI




 SIFA YA MWOMBAJI
i. Awe ni raia wa Tanzania na mkazi wa Manispaa ya Kigamboni
ii. Awe ni mtumiaji wa vituo vya kutolea huduma za Afya vilivyopo katika kata husika Manispaa ya Kigamboni.
iii. Awe na umri wa Miaka 21 na kuendelea.
iv. Awe na elimu ya sekondari au zaidi 
v. Asiwe na wadhifa wowote katika chama chochote cha Siasa.
vi. Asiwe mwajiriwa wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni.
vii. Awe mwanachama hai wa Mfuko wa Afya ya Jamii (iCHF)
viii. Awe tayari kujitolea
MUHIMU
Katika kila ngazi hapo juu muombaji waombe katika uwakilishi kutoka Makundi yafuatayo:-
· Mtumiaji wa huduma Kituo husika.
· Mwakilishi kutoka Asasi binafsi(NGOs, FBOs)
· Mwakilishi kutoka huduma za Afya binafsi
Maombi yote yaambatishwe na sifa za mwombaji (wasifu) na nakala za vyeti.
Watakao omba nafasi ya Wajumbe wa bodi Barua zao zitumwe kwa:-
Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni,
S.L.P 36009,
DAR ES SALAAM.
Watakao omba nafasi ya wajumbe wa kamati ya Hospitali, Kituo cha Afya Barua zao za maombi zitumwe kwa:-
Mtendaji wa Kata husika,
Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni,
S.L.P 36009,
DAR ES SALAAM.
Watakao omba nafasi ya wajumbe wa kamati ya Zahanati, Barua zao za maombi zitumwe kwa:-
Mtendaji wa Kata husika,
Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni,
S.L.P 36009,
DAR ES SALAAM.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI HAYA NI TAREHE 30 APRIL, 2025



KATETI S.H
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA KIGAMBONI
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