JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA KIGAMBONI

[Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Kigamboni]

Simu: +255 22-2928468 S.L.P. 36009
Fax: +255 22-2928469 KIGAMBONI.
Baruapepe: info@kigambonimc.go.tz DAR ES SAL'AAM
Tovuti: www.kigamboni.go.tz TANZANIA. ‘

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. AB.120/321/01'E’ Tarehe; 17/2/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni anawatangazia Wananchi
wote raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi za kazi zilizoorodheshwa hapo
chini. .

1. MTEKNOLOJIA MIONZI DARAJA II- (NAFASI 7)
a) Sifa za mwombaji:-
Kuajiriwa wenye Stashahada katika fani ya Uteknolojia wa mionzi
(radiolojia) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao
wamesajiliwa na Mabaraza pale inapohusika

b) Majukumu ya kazi:

(i) Kuwapima wagonjwa wanaolekezwa kwenye eneo lake la kazi

(i) Kutunza mitambo na vifaa vya Radiolojia katika eneo lake la kazi

(iii)Kukagua picha za X-Ray zilizopimwa kwa ubora na kutosheleza (diagnostic
quality)

(iv) Kutunza picha za wagonjwa hadi majibu yanapowafikia madaktari
waliowatuma wagonjwa

(v) Kusimamia watumishi walio chini yake

(vi) Kutoa Ushauri kuhusu masuala ya na kazi za Radiolojia na Mionzi katika
eneo lake la kazi.

(vi) Kuandaa vifaa vya tiba/uchunguzi na kusimamia utakasaji vifaa katika
eneo lake la kazi (sterilization)

(viii) Kutoa mafunzo ya awali kwa watumishi wanaopangiwa kazi katika eneo
lake la kazi.

(ix) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake



2. MASHARTI KWA UJUMLA:

-

(i) Mwombaji awe raia wa Tanzania.

(i) Mwombaji awe na Umri usiopungua miaka 18 na awe hajawahi
kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela na kufukuzwa kazi
katika Utumishi wa Umma.

(i) Waombaji waambatishe maelezo yao binafsi (CV).

(iv) Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, vyeti
vya kidato cha nne IV au VI, cheti cha kuzaliwa na picha mbili za
rangi za hivi karibuni na ziandikwe majina nyuma.

(v)*Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa nakufanyiwa ulinganishi na Mamlaka husika TCU,
NACTE na NECTA na taarifa ya uhakiki iambatishwe kwenye
maombi.

(vi) Testimonials, provisional results, Statement of Results hati ya
matokeo ya kidato cha nne na sita (FORM IV and FORM VI
RESULT SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

(viiy Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika
watachukuliwa hatua za Kisheria '

(viii) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe .3 Machi, 2023,
Saa 9.30 alasiri.
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