JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA KIGAMBONI 43‘3'95':.-—.-—. Fhar o,
[Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Kigamboni]
Simu: +255 22-2928468
Fax: +255 22-2928469 Eiéimé%"ﬁ?‘
Baruapepe: info@kigambonimc.go.tz DARES sAL’j-\AM
Tovuti: www.kigamboni.go.tz TANZANIA. '
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. AC.23/113/02 Tarehe: 18/3/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni anawatangazia Wananchi
wote raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi za kazi zilizoorodheshwa hapo
chini.
1. MTEKNOLOJIA MIONZI DARAJA II- (NAFASI 4)
a) Sifa za mwombaji:-
Kuajiriwa wenye Stashahada katika fani ya Uteknolojia wa mionzi
(radiolojia) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao
wamesajiliwa na Mabaraza pale inapohusika

b) Majukumu ya kazi:

(i) Kuwapima wagonjwa wanaolekezwa kwenye eneo lake la kazi

(i) Kutunza mitambo na vifaa vya Radiolojia katika eneo lake la kazi

(ii)Kukagua picha za X-Ray zilizopimwa kwa ubora na kutosheleza (diagnostic
quality)

(iv) Kutunza picha za wagonjwa hadi majibu yanapowafikia madaktari

waliowatuma wagonjwa

(v) Kusimamia watumishi walio chini yake

(vi) Kutoa Ushauri kuhusu masuala ya na kazi za Radiolojia na Mionzi katika
eneo lake la kazi.

(vii) Kuandaa vifaa vya tiba/uchunguzi na kusimamia utakasaji vifaa katika
eneo lake la kazi (sterilization)

(vii) Kutoa mafunzo ya awali kwa watumishi wanaopangiwa kazi katika eneo
lake la kazi.

(ix) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake



MSANIFU MAJENGO DARAUJA LA Il (NAFASI 1)
a) Sifa za mwombaiji:-

Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya juu ya Uhandisi katika Vyuo
Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali katika mojawapo ya fani za Uhandisi

b) Majukumu ya kazi:

i. Kufanya kazi chini ya uangalizi wa msanifu majengo aliyesajiliwa na Bodi ya
Usajili husika kama “ Professional Archtect” ili kupata uzoefu unaotakiwa

ii. Kufanya kazi kwa vitendo katika fani zinazomuhusu ili kumuwezesha
kup_ata sifa za kutosha kusajiliwa na Bodi ya Usajili inayowahusu Wasanifu
majengo :

iii. Kufuatilia upatikanaji wa taarifa na taaluma za Usanifu wa Majengo

iv. Kupitia mapendekezo ya miradi (project proposals) mbalimbali ya majengo
yanayowasilishwa Wizarani

MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA [l (NAFASI 2)

a) Sifa za mwombaji:-
Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya juu ya Uhandisi katika Vyuo
Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali katika mojawapo ya fani za Uhandisi

b) Majukumu ya kazi:

i. Kufanya kazi chini ya uangalizi wa msanifu majengo aliyesajiliwa na Bodi ya
Usajili husika kama “ Professional Quantity Surveyor” ili kupata uzoefu

unaotakiwa

ii. Kufanya kazi kwa vitendo katika fani zinazomuhusu ili kumuwezesha Mkadiriaji
Ujenzi kupata sifa za kutosha kusajiliwa na Bodi ya Usajili inayomuhusu

jii. Kukusanya taarifa na takwimu kuhusu miradi mbalimbali kuhusu bei za vifaa
vya Majengo ndani na nje ya nchi

iv. Kupitia mapendekezo ya miradi (project proposals) mbalimbali ya Majengo
yanayowasilishwa Wizarani na kutoa ushauri unaotakiwa

2. MASHARTI KWA UJUMLA:

(i) Mwombaji awe raia wa Tanzania.

(i) Mwombaji awe na Umri usiopungua miaka 18 na awe hajawahi
kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela na kufukuzwa kazi
katika Utumishi wa Umma.

(iii) Waombaji waambatishe maelezo yao binafsi (CV).

(iv) Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, vyeti
vya kidato cha nne IV au VI, cheti cha kuzaliwa na picha mbili za
rangi za hivi karibuni na ziandikwe majina nyuma.
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(v)*Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa nakufanyiwa ulinganishi na Mamlaka husika TCU,
NACTE na NECTA na taarifa ya uhakiki iambatishwe kwenye
maombi.

(vi) Testimonials, provisional results, Statement of Results hati ya
matokeo ya kidato cha nne na sita (FORM IV and FORM VI
RESULT SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

(vii) Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika
watachukuliwa hatua za kisheria

(viii) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe .31 Machi,
2024. Saa 9.30 alasiri.
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