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2. MASHARTI KWA UJUMLA:

(i) Mwombaiji awe raia wa Tanzania.

(i) Mwombaiji awe na Umri usiopungua miaka 18 na awe hajawahi kupatikana na
kosa lolote la jinai, kufungwa jela na kufukuzwa kazi katika Utumishi wa Umma.

(ili) Waombaiji waambatishe maelezo yao binafsi (CV).

(iv) Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato cha
nne IV au VI, cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni na
ziandikwe majina nyuma.

(v) Waombaiji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa nakufanyiwa ulinganishi na Mamlaka husika TCU, NACTE na
NECTA na taarifa ya uhakiki iambatishwe kwenye maombi.

(vi)Testimonials, provisional results, Statement of Results hati ya matokeo
ya kidato cha nne na sita (FORM IV and FORM VI RESULT SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

(vi) Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria
(vii) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe . 19/07/2022. Saa 9.30 alasiri.

Maombi yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-
Mkurugenzi wa Manispaa,

Halmashauri ya Manispaa Kigamboni,
S.L.P. 36009, L ‘
KIGAMBONI - DAR ES SALAAM.

Limetolewa na:-

P

E. N. Kiwale
MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONL.

Nakala: Katibu Mkuu,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P.2320,
DODOMA.
“ Tovuti ya Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni.

* Mbao za Matangazo

Jiandae Kuhesabiwa siku ya Jumanne Tarehe 23 Agosti, 2022
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