

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
1	VIJIBWENI	1	VIJIBWENI	15,474	9284	1. SHULE MSINGI VIJIBWENI	9
		2	KIBENE	7471	4489	1. OFISI YA KATA(2)	4
						2. SHULE YA SEKONDARI VIJIBWENI(2)	
		3	MKWAJUNI	7375	4425	SHULE YA SEKONDARI MINAZINI (2)	4
						OFISI YA SERIKALI YA MTAA (2)	
		4	MAJENGO		1800	NUNGE DISPENSARY (1)	2
		5	KISIWANI	12151	7291	SHULE YA MSINGI KISIWANI (2)	3
OFISI YA MTAA (1)							
6	UPENDO		3085	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	3		
				42,471	30374		25

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
2	TUNGI	1	TUNGI	14269	8561	SHULE YA MSINGI TUNGI	8
		2	MUUNGANO	9940	5964	OFISI YA KATA TUNGI	5
		3	MAGOGONI	10028	6017	OFISI YA SERIKALI YA MTA A (5) UWANJA WA NJUKULU(1) - TURUBAI	6
				34237	20542		19

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
3	MJI MWEMA	1	MJI MWEMA	10855	6513	SHULE YA MSINGI MJIMWEMA	3
						JBG	3
		2	MAWENI	14119	8472	SHULE YA MSINGI MAWENI (3)	8
						SHULE YA SEKONDARI ABDU JUMBE (2)	
						OFISI YA SERIKALI YA MTAA(3)	
		3	KIBUGUMO	6175	3705	SHULE YA MSINGI KIBUGUMO (2)	3
						OFISI YA SERIKALI YA MTAA(1)	
		4	UNGINDONI	9543	5726	SHULE YA MSINGI UNGINDONI (3)	5
						SERIKALI YA MTAA UNGINDONI (2)	
						40692	24416

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
4	KIBADA	1	KIZIZA	1810	1086	TURUBAI MBELE YA OFISI	1
		2	KIFURUKWE	2614	1568	SHULE YA MSINGI MIZIMBINI(1)	2
						OFISI YA SERIKALI YA MTA(1)	
		3	KICHANGANI	1473	884	OFISI YA SERIKALI MTA(1)	1
		4	NYAKWALE	899	539	SHULE YA SEKONDARI KIBADA	1
		5	SOKONI	1041	625	OFISI YA SERIKALI YA MTA	1
6	UVUMBA	4734	2841	SHULE YA SEKONDARI MIZIMBINI(1)	3		
				OFISI YA SERIKALI YA MTA UVUMBA(1)			
						<b>KARIAKOO NDOGO (1)</b>	
				12571	7543		9

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
5	PEMBAMNAZI	1	KICHANGANI	802	481	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		2	MUHIMBILI	899	539	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		3	POTEA	789	474	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		4	KWA MORIS	1035	621	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		5	PUNA CENTRE	1767	1060	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		6	KIBUNGO	630	378	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		7	CHAMBEWA	707	424	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		8	MAHENGE	429	257	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		9	BUYUNI	1331	799	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		10	MTI MWEUPE	452	271	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		11	GULUBWIDA	741	445	OFISI YA SERIKALI YA MTAA (1) SHULE MSINGI MKUNDI(1)	2
		12	PEMBA CENTRE	428	257	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		13	SONGANI CENTRE	1158	695	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		14	NYANGE	640	384	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		15	TUNDWI CENTRE	2353	1412	SHULE YA MSINGI TUNDWI SONGANI	1
				14161	8497		16

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
6	KIGAMBONI	I	FERRY	19305	11583	OFISI YA SERIKALI YA MTA FERRY (TURUBAI)	11
		2	KIGAMBONI	9990	5994	SHULE YA MSINGI UFUKONI(3)	5
						OFISI YA MTENDAJI KATA (2)	
3	TUAMOYO	15363	9218	SHULE YA MSINGI RAHALEO	9		
				44658	26795		25

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA	MAKADIRIO YA IDADI YA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA
7	SOMANGILA	1	DEGE	1685	1011	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		2	MALIMBIKA	2106	1263	OFISI YA SERIKALI YA MTAA (MJUSI)	2
		3	MWERA	4086	2451	OFISI YA SEKALI YA MTAA	2
		4	KIZANI	4668	2801	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	2
		5	MKWAJUNI	2277	1366	OFISI YA SERIKALI YA MTAA MKWAJUNI2	1
		6	VISIKINI	836	502	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		7	BAMBA	1839	1104	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		8	KICHANGANI	2905	1743	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		9	SHIRIKISHO	1188	713	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		10	SARA	592	355	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		11	MINONDO	3219	1931	SHULE YA MSINGI GOMVU	2
		12	MWANZOMGU MU	798	479	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		13	MBWAMAJI	2038	1223	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
				28237	16942		17

**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
8	KISARAWA II	1	KIGOGO	1450	870	1.OFISI YA SERIKALI YA MTA A (1)	1
		2	NGOMA MAPINDUZI	960	576	OFISI YA SERIKALI MTA A	1
		3	MKAMBA	1603	962	SHULE YA MSINGI MKAMBA	1
		4	MADEGE	550	330	OFISI YA SERIKALI YA MTA A	1
		5	SHARIFU	542	325	MAJENGO YA WATOTO YATIMA	1
		6	LINGATO	493	296	OFISI YA SERIKALI MTA A	1
		7	KICHANGANI	2706	1624	SHULE YA MSINGI KISARAWA II(2)	2
		8	MWASONGA	3333	2000	OFISI YA SERIKALI MTA A(1)	2
						SHULE YA MSINGI MWASONGA(1)	
		10	MWANINGA	1274	764	OFISI YA SERIKALI YA MTA A	1
		11	VUMILIA UKOONI	1303	782	OFISI YA SERIKALI YA MTA A(1)	2
						SILE MIKOROSHINI (1)	
12	TUMAINI	1025	615	OFISI YA SERIKALI YA MTA A	1		
			15239	9144		14	



**VITUO VYA UANDIKISHAJI WAPINGA KURA MANISPAA YA KIGAMBONI**

NA.	KATA	NA.	MTAA	MAKADIRIO YA IDADI YA WATU	MAKADIRIO YA IDADI YA WAPIGA KURA	IDADI YA VITUO VYA KUJIANDIKISHIA	VITUO VYA KUJIANDI KISHIA
9	KIMBIJI	1	KIJAKA	1248	749	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
		2	NGOBANYA	1227	736	MBELE YA OFISI YA MTAA(TURUBAI)	1
		3	KIZITOHUONJ WA	3201	1921	SHULE YA MSINGI KIMBIJI (1)	2
						OFISI YA SERIKALI YA MTAA (1)	
		4	GOLANI	1076	646	OFISI YA SERIKALI MTAA (1)	2
						KAVUMA (1)	
		5	MIKENGE	1218	731	OFISI YA SERIKALI YA MTAA	1
6	KWA CHALE	1417	850	SHULE YA MSINGI BOHARI	1		
				9387	5633		8
	<b>TOTAL</b>	<b>67</b>		<b>241,653</b>	<b>149886</b>		<b>155</b>