

TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WANAOMILIKI ARDHI NDANI YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI KUWA WANATAKIWA KULIPA KODI YA ARDHI YA MWAKA 2018/2019 PAMOJA NA MALIMBIKIZO YAKE YA MIAKA YA NYUMA IKIWA NI UTEKELEZAJI WA **SHERIA YA FEDHA NA.9** YA MWAKA 1982 NA MAREKEBISHO YA MWAKA 2002; SHERIA YA KODI YA ARDHI CHINI YA KIFUNGU **NA.33** CHA **SHERIA YA ARDHI NAMBA 4** YA MWAKA 1999.

HATI ZA MADAI YA KODI YA ARDHI ZINAPATIKANA KATIKA OFISI ZA ARDHI ZILIZOPO MAKAO MAKUU YA MANISPAA ENEO LA MJIMWEMA MKABALA NASHULE YA MSINGI MJIMWEMA.

MALIPO YAFANYIKE KUPITIA CONTROL NUMBER INAYOONEKANA KWENYE HATI YA MADAI. HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA YEYOTE YULE ATAKAYE KAIDI KULIPA IKIWA NI PAMOJA NA TOZO LA RIBA, KUPELEKWA MAHAKAMANI CHINI YA KIFUNGU NA.50 CHA SHERIA YA ARDHI NAMBA 4 YA MWAKA 1999, NA AMA KUUZWA MALI ZA WADAIWA KWA MNADA.

WANANCHI WOTE MNAHIMIZWA KULIPA KODI YA ARDHI MAPEMA ILI KUEPUKA USUMBUFU UNAOWEZA KUJITokeza.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA.



Arch. Ng'wilabuzu N.Ludigija
MKURUGENZI WA MANISPAA
KIGAMBONI