

# HALMASHAURI YA MANISPAA KIGAMBONI

Simu: +255 22-2928468  
Fax: +255 22-2928469  
Barua pepe: info@kigamboni.go.tz  
Tovuti: www.kigambonimc.go.tz



S.L.P. 36009,  
KIGAMBONI,  
DAR ES SALAAM,  
TANZANIA.

## TANZIA



MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI NDUGU STEPHEN KATEMBA ANASIKITIKA KUTANGAZA KIFO CHA MTUMISHI WAKE NDUGU PETER SIMON LUNGALA KILICHOTOKEA TAREHE 29/5/2018 KWA AJALI YA GARI AKIWA SAFARINI KUTOKEA MWANZA.

MKURUGENZI NA UONGOZI WA MANISPAA YA KIGAMBONI UNATOA POLE KWA FAMILIA YA MAREHEMU NA WOTE WALIOGUSWA NA MSIBA NA KUWAOMBA KUWA WAVUMILIVU KATIKA KIPINDI HIKI CHA MAOMBOLEZO.

MAREHEMU ALIKUWA MTUMISHI WA MANISPAA YA KIGAMBONI KATIKA IDARA YA KILIMO , USHIRIKA NA UMWAGILIAJI KAMA AFISA KILIMO MSAIDIZI.

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIHIMIDIWE.