

[IWE NAKALA TATU]

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Kumbukumbu Na;.....

SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA 1999**MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI**

{CHINI YA FUNGU NAMBA 25}

1. Mimi/Sisi nina/tunaomba toleo la muda mrefu la haki ya kumiliki ardhi.
2. Tarehe
3. Anuani ya Biashara/Kazini/Nyumbani
4. Uraia
5. Matumizi ya ardhi inayoombwa (Makazi/Biashara/Huduma
- 6 (a) Ukubwa wa kiwanja unachoomba ni: (Ujazo wa juu/Ujazo wa kati/Ujazo wa chini)*
(b) Nipo/tupo tayari kulipia jumla ya Shs. kwa ardhi hiyo.
7. Eneo unalopendelea (Vumilia ukooni, Mwasonga, Tundwi Songani, Buyuni, Mwongozo, Kimbiji, Yale Yale Puna, Kisarawe II, Pemba Mnazi)
.....
8. Nina/tunathibitisha kwamba nina/tunamiliki ardhi nyingine kama ilivyoelezwa hapa chini.....
9. Nipo/tupo tayari kujenga katika muda wa miezi 36, kuanzia tarehe ya kupewa miliki.
10. Mambo mengine ambayo ni muhimu kufikiriwa sambamba na ombi hili (ulemavu, mjane, yatima au msimamizi wa mtoto/mwanganizi wa mtoto.....
11. (a) Je ulikuwa na shamba katika eneo unaloomba? Ndiyo/Hapana. Kama Jibu ni ndiyo taja namba yako ya utambulisho wa fidia
- (b) Je ulikuwa na nyumba katika eneo unaloomba? Ndiyo/Hapana
12. Maeneo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha.....
13. Nina/tunathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu saina ya Mwombaji/Waombaji

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU NA:.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

- (a) Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na. ya tarehe
- (b) Imekubaliwa Kiwanja Na. PIN.....
- (c) Imekataliwa:
Maoni/Sababu.....

Kamishna wa Ardhi/Ardhi Mteule

Nimekabidhiwa/tumekabidhiwa nakala

Saina ya Mwombaji/Waombaji.....

Tarehe

Ujazo wa chini - Square metre. 1201 – na kuendelea (Kiwanja kikubwa)

Ujazo wa kati - Square metre 601-1200 (Kiwanja chenye ukubwa wa kati) na

Ujazo wa Juu - Square metre 1-600 (Kiwanja kidogo)