

HALMASHAURI YA MANISPAA KIGAMBONI
[Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Kigamboni]

Simu: 255 22 - 2928468
Fax: +255 V22-2928469
Barua pepe: info@kigamboni.go.tz
Tovuti: www.kigamboni.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi,
Manispaa ya Kigamboni,
S.L.P 36009,
KIGAMBONI

Kumb. Na. FE.316/386/01/31

Tarehe: 25/02/2020

Wananchi wote,
Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni,
S.L.P 1070,
KIGAMBONI

TANGAZO

Wananchi wote wa Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni mtaarifiwa kuwa kwa mjibu wa sheria ya Uhifadhi wa Mazingira 2004, sheria ya Afya ya Jamii, 2009 na sheria ndogo (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Manispaa ya Kigamboni ya mwaka 2018, inaelekeza kuwa ni wajibu wa kila kaya, taasisi na maeneo ya biashara kulipa tozo ya uzoaji na uteketezaji wa taka ngumu kwa viwango vilivyo pangwa.

Wakandarasi (Vikundi vya Kijamii na Kampuni) za uzoaji taka wanatekeleza jukumu hilo kwa niaba ya Halmashauri.

Katika utekelezaji wa jukumu hili mhimu, wakandarasi wanawajibika kuzoa taka na kukusanya tozo ya taka kwa kutumia mashine za kielektronik.

Mhimu

Inasisitizwa kuwa kila unapolipa, hakikisha unapewa risiti ya kielektronic kulingana na tozo zilizo ainishwa kwenye sheria ndogo (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Manispaa ya Kigamboni ya mwaka 2018.

Kutolipa tozo ya taka kila mwezi ni kosa kisheria na unapaswa kuchukuliwa hatua.

Nakutakia utekelezaji mwema.



Mauna, J.B

k.n.y Mkurugenzi wa Manispaa
KIGAMBONI

Nakala: Mkurugenzi wa Manispaa - aione kwenye jalada
KIGAMBONI

Watendaji wote wa Kata - simamia sheria
KIGAMBONI

Watendaji wote wa Mitaa - simamia sheria
KIGAMBONI

Wenyeviti wote wa Mitaa - simamia sheria
KIGAMBONI

Wakandarasi (Vikundi vya kijamii na kampuni) - zingatia sheria
KIGAMBONI

Mbao zote za Matangazo
KIGAMBONI