

TANGAZO

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MANISPAA YA KIGAMBONI KUWA ITAWEKA WAZI/ITABANDIKA DAFTARI LA AWALI LA WAPIGA KURA KWA MUDA WA SIKU TATU KATIKA VITUO VILIVYOTUMIKA KATIKA ZOEZI LA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA.

ZOEZI HILI LITAANZA KUANZIA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 02/05/2020 NA KUMALIZIKA SIKU YA JUMATATU TAREHE 04/05/2020 AMBAPO VITUO VITAFUNGULIWA KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI NA KUFUNGWA SAA 12:00 JIONI

KUMBUKA: UWEKAJI WA DAFTARI UTAZINGATIA TAHADHARI ZOTE ZA AFYA ILI KUZUIA MAAMBUKIZI YA UGONJWA WA COVID19 UNAOSABABISHWA NA VIRUSI VYA CORONA

AIDHA MPIGA KURA ANAWEZA KUHAKIKI TAARIFA ZAKE KWA NJIA YA MTANDAO AU KWA SIMU YA MKONONI KWA KUTEMBELEA TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI AMBAYO NI www.nec.go.tz AU KWA KUPIGA NAMBA *152*00# NA KUFUATA MAELEKEZO YA KUBORESHA DAFTARI AU KWA KUPIGA NAMBA YA SIMU 0800112100 NA KUFUATA MAELEKEZO. AU MPIGA KURA MWENYEWWE KUFIKA KATIKA KITUO ALICHOJIANDIKISHA

MAMBO YA MUHUMU YA KUZINGATIA NI PAMOJA NA:-

MTU MMOJA KATIKA FAMILIA ANAWEZA KUHAKIKI TAARIFA ZA MAJINA ZA FAMILIA NZIMA

MPIGAKURA AKIHAKIKI TAARIFA ZAKE KWA NJIA TAJWA HAPO JUU ATATAKIWA KWENDA OFISI YA KATA NA KUFANYA MAREKEBISHO

MPIGA KURA ANAEMUWEKEA KIPINGAMIZI MPIGAKURA ASIE NA SIFA KATIKA DAFTARI LA AWALI LA WAPIGA KURA ATAENDA KATIKA KITUO KILICHOPANGWA KWA KILA KATA NA KUWEKA PINGAMIZI HILO.

