HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI
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TANGAZO
MAJINA NA MIPAKA YA MITAA ILIYOKO KATIKA ENEO LA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI

(Limetolewa chini ya Kanuni ya 5)

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya
Manispaa ya Kigamboni kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya
Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya
Mtaa, 2019 (Tangazo la Serikali namba 372 la tarehe 26/04/2019), na kwa
kuzingatia Orodha ya Mitaa iliyotangazwa katika Gazeti la Serikali Namba
536 la tarehe 19/07/2019, anatangaza majina na mipaka ya Mitaa, kwa ajili
ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika
Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni.

Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni ina jumla ya Mitaa 67, Majina na
Mipaka ya Mitaa iliyopo katika Halmashauri Manispaa ya Kigamboni ni
kama yafuatayo:-

NA | KATA NA | MTAA NA | KATA NA | MTAA
1 Kigamboni 1 Toamoyo 3 | Tungi 8 | Tungi
. Ferry 9 Muungano
3 Kigamboni 10 | Magogoni
Mjimwema |4 Maweni 4 Kibada 11 | Kifurukwe
- 5 Mjimwema 12 | Uvumba
6 Ungindoni 13 | Sokoni
7 Kibugumo 14 | Kichangani
15 | Kiziza
16 | Nyakwale




5 Kimbiji 17 | Kizito Huonjwa 8 Kisarawe Il 42 | Lingato
18 | Ngobanya 43 | Vumilia Ukooni
19 | Kwa Chale 44 | Kichangani
20 | Golani 45 | Tumaini
21 | Kijaka 46 | Kigogo
22 | Mikenge 47 | Mwasonga
6 | Vijibweni 23 | Vijibweni 48 | Madege
24 | Kibene 49 | Mkamba
25 | Majengo 50 | Ngoma
Mapinduzi
26 | Kisiwani 51 | Mwaninga
27 | Upendo 52 | Sharifu
28 | Mkwajuni 9 Pembamnazi | 53 | Pemba Center
7 Somangila 29 | Dege 54 | Gulubwida
30 | Visikini 55 | Mti Mweupe
31 | Minondo 56 | Buyuni
32 | Kichangani 57 | Chambewa
33 | Kizani 58 | Mahenge
34 | Mkwajuni 59 | Kibungo
35 | Shirikisho 60 | Puna Center
36 | Mwera 61 | Kwa Moris
37 | Mbwamaji 62 | Potea
38 | Mwanzomgumu 63 | Muhimbili
39 | Malimbika 64 | Kichangani
40 | Bamba 65 | Tundwi Center
41 | Sara 66 | Songani Center
67 | Nyange
Limetolewa leo tarehe 13 Septemba, 2019
Charles P. Lawisso
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