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SHULE YA SEKONDARI MIZIMBINI,
   
    
  S. L. P 12623,
   
           DAR ES SALAAM.
                     MOB:  0755 075 871




    0652 935 815




    0774 781 818
            TAREHE………………………….
KUMB, Na……………………………………….
Jina la Mwanafunzi………………………………………….………………………………………………
S. L. P……………………………………………………………………………………………………………
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MIZIMBINI WILAYA YA KIGAMBONI, MKOA WA DAR ES SALAAM, MWAKA 2019.
1.0  UTANGULIZI
Nafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2019 katika Shule ya Sekondari Mizimbini ambayo ipo kata ya Kibada, Wilaya ya Kigamboni katika Mkoa wa Dar es Salaam. Jinsi ya kufika shuleni kutoka eneo la Feri, panda basi linaloenda Kibada au Kongowe, uteremke kituo cha Kibada . Shule iko upande wa Magharibi mwa Kibada kama ¼km toka barabara kuu ya Kibada - Kongoe.
Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 06/01/2020. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 03/01/2020.
Nakusihi uzingatie maelekezo.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA, ANAYOTAKIWA KUWA NAYO MWANAFUNZI.
2.1 Daftari kubwa 12 (counter books kuanzia Q2), kalamu na mkebe wa hesabu, kamusi ya Kiingereza  na Kiswahili na begi la shule.
2.2 Picha mbili za passport size.
2.3 Mzazi mwandalie mwanao chakula cha mchana, maji ya kunywa, nauli ya kwenda shule na kurudi nyumbani pamoja na matibabu na mahitaji mengine ya kibinadamu kama nguo za ndani, na za kujistiri kwa watoto wa kike, mazingira mazuri ya kujisomea nyumbani. 
2.4 Sare Ya Shule.
	S/N
	MVULANA
	MSICHANA

	01.
	Suruali rangi damu ya mzee. Aina ya kitambaa maruni namba 2. Ishonwe vizuri pawe na rinda moja mbele. Isiwe ya kubana (modo).
	Sketi za rangi damu ya mzee. Aina ya kitambaa maruni namba 2. Mshono rinda boksi isiyobana. Urefu ipite magoti.

	02.
	Mashati mawili meupe ya mikono mifupi isiyobana.
	-Mashati mawili meupe ya mikono mifupi yasiyobana, na yasiwe mafupi sana au makubwa sana.
-Nusu kanzu nyeupe isiyobana kwa wale wanaovaa hijabu. Hijabu nyeupe ishonwe kwa kutumia kitambaa kizito cha Tetron.

Urembo wowote hauruhusiwi.

	03.
	Soksi nyeupe jozi mbili.
	Soksi ndefu nyeupe jozi mbili.

	04.
	Mkanda wa suruali mweusi usiokua na urembo.
	

	05.
	Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na urembo na visivyochongoka mbele. Viatu vinavyoruhusiwa ni Four Angle Shoes.
	Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na urembo wala kisigino kirefu.

	06.
	Sweta la rangi ya damu yam zee.
	Sweta la rangi ya damu ya mzee.

	07.
	T-shirt ya michezo rangi ya blue yenye kola. Chini ivaliwe track yenye rangi hiyo hiyo ya blue. Pia raba za aina ya training shoes nyeupe au nyeusi. 
	T-shirt ya michezo ya rangi ya bluu yenye kola. Suruali track rangi ya bluu isiyobana na raba nyeupe au nyeusi. 


2.5 Mzazi/mlezi muangalie mtoto wako anapokwenda shule kama yupo nadhifu na amevaa vizuri nguo za shule. Nguo za michezo zitavaliwa siku za michezo tu.

3.0 Sheria na Kanuni Muhimu za Shule.
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1975 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria namba 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi yenye dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Rais – TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu. Utatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo.
a) Kuheshimu viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima;

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima;
c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni kujisomea (preparation);

d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyengine utakazopewa;

e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maendeleo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uwanafunzi wako katika shule hii;

f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule;

g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na 

i) Kutunza mali za umma.

3.2 Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au Kusimamishwa Shule.
a) Wizi

b) Uasherati na ushoga

c) Ubakaji

d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kuberi na mengineyo.

e) Kupigana au kupiga.

f) Kuharibu kwa makusudi mali ya Shule/umma.

g) Kudharau bendera ya Taifa.

h) Kuwa mjamzito/kupata mimba.

i) Kuoa/kuolewa.

j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.

k) Kukataa adhabu kwa makusudi.

l) Kuwa na simu ya mkononi.

3.3 Vitu Visivyoruhusiwa Shuleni.

Kuvaa pete, kutinda/kunyoa nyusi, kupaka hina, kupaka rangi ya kucha, kupaka rangi kwenye nywele, kuchora tojo (tattoo), kukali na kusuka nywele, kuacha ndevu, kunyoa kipara au mitindo, kuvaa mabuti au viatu vinavyofanana na vya jeshi, kuja shuleni na simu, redio, game, MP3, CD, au flash players.

4.0 Mambo Mengine Muhimu Yanayopaswa Kukamilishwa na Kuwasilishwa Shuleni na Mwanafunzi.
a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

c) Fomu ya mzazi/mlezi kukiri kukubaliana na sheria kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

5.0 Tafadhali Soma Kwa Makini Maelezo/Maagizo haya na Kuyatekeleza Kikamilifu.
KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

……………………………………………….
MKUU WA SHULE
KIAMBATANISHO B:

FOMU YA KUANDIKISHWA SHULENI MIZIMBINI SEKONDARI


TAREHE………………………

SEHEMU A: SEHEMU HII IJAZWE NA MWANAFUNZI

1. Jina Kamili la Mwanafunzi ……………………………………………………………………………………

2. Tarehe ya Kuzaliwa ……………………………………………………………

3. Uraia ……………………………………………………………………………..

4. Dini ……………………………………………………..

5. Kata Anayoishi ………………………………………………………………..

6. Mtaa ……………………………………………………………………………..

7. Shule aliyosoma awali kabla ya kuja shule ya Sekondari Mizimbini
	SHULE YA MSINGI KWA KIDATO
	TAREHE NA MWAKA ALIOMALIZA
	TAREHE NA MWAKA ALIOTOKA

	I
	
	

	II
	
	

	III
	
	

	IV
	
	

	V
	
	

	VI
	
	

	VIII
	
	


Sahihi ya Mwanafunzi……………………………………
B: SEHEMU HII IJAZWE NA MZAZI/MLEZI
Maelezo binafsi ya Mzazi/Mlezi

1. Jina la Mzazi/Mlezi ……………………………………………………………….
2. Utaifa …………………………………………………………………….

3. Uraia …………………………………………………………………….

4. Anuani ya Mzazi/Mlezi …………………………………………………………………………………….

5. Na. ya simu ……………………………………………………………….

6. Wilaya ……………………………………………………………………………

7. Kata …………………………………………………………………………………

8. Mtaa ………………………………………………….. Na. ya Nyumba …………………………………….

Maelezo ya Kazi
1. Mwajiri ……………………………………………………………………..
2. Anuani ya Mwajiri …………………………………………………………………………………….
3. Kazi anayofanya Mzazi/Mlezi ………………………………………………………………………..
Mzazi/Mlezi Kukiri Maelekezo Yaliyotolewa na Shule
Mimi …………………………………………………………Mzazi/Mlezi wa …………………………………………

Nakiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo yaliyotolewa na Shule katika Fomu ya Kujiunga na Shule bila usumbufu, kwa kutoa ushirikiano kati yangu, shule na kwa mtoto pia.

Sahihi ya Mzazi/Mlezi ……………………………………………….. Tarehe ……………………………………….

C: MAJINA YA NDUGU WAWILI WA KARIBU
1. a)  Jina …………………………………………………………………………………………..

b) Undugu na mwanafunzi …………………………………………………………………………………...

c) Na. ya Simu …………………………………………………………………………..

2. a)  Jina …………………………………………………………………………………………….

b)  Udugu na mwanafunzi …………………………………………………………………………………

c)  Na. ya Simu …………………………………………………………………………………..
D: TAARIFA TOKA SERIKALI ZA MITAA

1. Kata unapoishi…………………………………………………………………………………

Jina la Mtendaji Kata………………………………………………………………………….

Na. ya Simu ya Mtendaji Kata ……………………………………………………………..

Saini ya Mtendaji Kata ………………………………………………………………………

2. Mtaa anakoishi …………………………………………………………………………………

Jina la Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa ……….…………………………………………

Na. ya Simu ya Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa ………………………………………

Saini ya Mwenyekiti /Serikali ya Mtaa …………………………………………………..

3. Jina la Balozi wako ……………………………………………………………………………

Namba yake ya simu …………………………………………………………………………

Saini ya Balozi …………………………………………………………………………………

KIAMBATANISHO C:

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA KUAHIDI KUTII SHERIA ZA SHULE


MKUU WA SHULE,

MIZIMBINI SEKONDARI,

S. L. P.  12623

 DAR ES SALAAM.

KWA MWANAFUNZI
MIMI …………………………………………………………………………………. (Jina kamili). Ninakubali nafasi niliyopewa kuingia kidato cha …………….. mwaka ……………… katika shule ya Mizimbini Sekondari.

NINA AHIDI KWAMBA

1. Nitatii sheria zote za shule kama nilivyozisoma.

2. Nitafanya bidii katika masomo, kazi na shughuli zote za shule.

3. Nitashiriki kikamilifu katika shughuli za uzalishaji mali, kuzalisha mali iliyo bora bila kuitia hasara shule kwa uharibifu au kupoteza malighafi.

4. Nitakua mwanafunzi mwenye nidhamu ya hali ya juu, mkakamavu na mwenye mwenendo safi wakati wowote hata nikiwa nje ya shule kwa madhumuni ya kuipa na kutunza sifa njema kwa shule.

EWE M/MUNGU NISAIDIE.

Saini ya mwanafunzi …………………………………

KWA MZAZI/MLEZI

MIMI ……………………………………………………………………………….….(jina kamili la mzazi/mlezi).

NINAAHIDI KWAMBA

1. Nitampatia mwanangu mahitaji yake ya shule yaliyotajwa katika maelekezo ya kujiunga na shule.

2. Nitakua tayari kutoa msaada wowote utakao hitajika (maoni/adhabu) katika kumlea mwanangu.

3. Nitamuhimiza mwanangu kufanya mazoezi yake ya masomo nyumbani (homeworks) na kufuatilia maendeleo yake na tabia yake shuleni.

4. Mwanangu akiwa nyumbani nitamtunza na kumwangalia vizuri mwenendo wake.

Saini ya Mzazi/Mlezi …………………………………………………………………………….

 ATTACHMENT D:

THE PRESIDENT’S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATIVE AND LOCAL GOVERNMENT

KIGAMBONI MUNICIPAL COUNCIL

MEDICAL EXAMINATION FORM

STATION: Mizimbini Secondary School

DATE ……………………………………

PART A

TO: Medical Officer …………………………………………………………………………………………………
Please examine Miss/Mr. …………………………………………………as to fitness for admission as a student in the following common diseases/problems of his/hers.

             Put a tick for a positive and a cross for negative in a box provided.

	SN
	DISEASE/PROBLEM
	TICK/CROSS

	01
	PREGNANCY
	

	02
	ASMA
	

	03
	DIABETES
	

	04
	WORMS
	

	05
	EPILEPSY
	

	06
	TB
	

	07
	SICKLE CELL
	

	08
	HEART DISEASE (S)
	

	09
	YELLOW FEVER
	

	10
	UTI
	

	11
	MALARIA
	

	12
	..............................................................
	


ANY OTHER ………………………………………………………………………………………………………...
………………………………………………………………………………………………………………………..
………………………….

HEADMISTRESS

MIZIMBINI SECONDARY SCHOOL

PART B: MEDICAL CERTIFICATE

To be completed by Medical Officer

I have examined the above named person and consider that she/he is physically and mentally FIT/UNFIT for admission.

Date ………………………………….
         Signature ………………………….

Station ……………………………………… Designation …………………… Stamp…………




PICHA YA MWANAFUNZI








PICHA YA MZAZI/MLEZI
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