JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI

JIMBO LA KIGAMBONI

Kumb. Na. AB.57/111/01A/19 Tarehe 21.09.2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Kigamboni kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni
za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020,

anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama

ifuatavyo:-

s MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 418).

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
(NAFASI 836).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 418).

A. SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUOQ CHA KUPIGIA KURA

(@) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza

kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

B. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJIWA
WAPIGA KURA

(@) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;
(b)  Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;

(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;
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(€) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.

C. MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
i Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku
kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli
Tzs 20,000;
ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja
na posho ya chakula Tzs 15,000.
D. MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
¢ Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na
xn-amba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)
wawili. ‘ :
e Maombi yote yaamba-tane/na Vyeti vy}:x taaluma, nakala za Vyeii vya Kidato
cha Nne, Kidato ché Sita au kuliyifimu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa

mujibu wa Tangazo hili.
e Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’ za hivi karibuni.

» Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za

maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.

* Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa

hatua za Kisheria.

* ANGALIZO: WAOMBA]JI WAPITISHE MAOMBI YAO KWENYE KATA
WANAZOTAKA KUFANYIA KAZI

Mwisho wa kutuma maombi.ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020.

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Kigamboni
S. L. P 36009

Kigamboni, Dar es salaam .
@aa.:u’w
MSIMAMIZI WA UCHA
JIMBO LA KIGAMBONI
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